Bỏ qua nội dung
Nguyen Khai SteelNguyen Khai Steel
  • Nguyen Khai Steel Chuyên sản xuất thiết bị phụ kiện ngành điện
  • 0937 388 901
  • Danh mục sản phẩm
    • Máng cáp
      • Máng cáp sơn tĩnh điện
      • Máng cáp nhôm
      • Máng cáp inox
      • Phụ kiện máng cáp
    • Thang cáp
    • Khay cáp
      • Cable Tray – Khay cáp đột lỗ
      • Khay cáp mạ kẽm nhúng nóng
      • Khay cáp sơn tĩnh điện
      • Phụ kiện khay cáp
    • Phụ kiện thang máng cáp
    • Cọc tiếp địa
      • Cọc tiếp địa mạ đồng
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Tầm nhìn doanh nghiệp
    • Tiêu chí hoạt động
  • Sản phẩm
  • Tin tức
  • Đăng ký đại lý
  • Liên hệ
Vỏ tủ điện 600x800x250
Trang chủ / Sản phẩm / Máng cáp

Vỏ tủ điện 600x800x250

Kích thước kich_thuoc
Độ dày thép 1.2mm
Chiều dài 800mm
Chiều rộng
Màu sắc Màu kem
Thương hiệu ALEN
Xuất xứ Việt Nam
Bảo hành 12 tháng
Giao hàng Giao hàng toàn quốc

 

Hotline: 0937 388 901
Zalo: 0937 388 901
Danh mục: Máng cáp
Danh mục sản phẩm
  • Cọc tiếp địa (1)
  • Khay cáp (2)
  • Máng cáp (40)
  • Phụ kiện khay cáp (10)
  • Phụ kiện máng cáp (11)
  • Phụ kiện thang máng cáp (24)
  • Thang cáp (2)
Bài viết mới nhất
  • Tủ điện âm tường là gì? Kích thước chuẩn và cách lắp đặt đúng kỹ thuật Không có bình luận ở Tủ điện âm tường là gì? Kích thước chuẩn và cách lắp đặt đúng kỹ thuật
  • Đảm bảo an toàn khi sử dụng điện cần nhớ những gì? Không có bình luận ở Đảm bảo an toàn khi sử dụng điện cần nhớ những gì?
  • Cách chọn vị trí đặt tủ điện tổng trong nhà an toàn. Không có bình luận ở Cách chọn vị trí đặt tủ điện tổng trong nhà an toàn.
  • Máng cáp inox Không có bình luận ở Máng cáp inox
  • Máng cáp nhôm Không có bình luận ở Máng cáp nhôm
  • Mô tả chi tiết
  • Đánh giá (0)

1. Giới thiệu Vỏ tủ điện 600x800x250 tại NGUYEN KHAI STEEL

vỏ tủ điện 600x800x250
Vỏ tủ điện 600x800x250

Vỏ tủ điện 600x800x250 tại NGUYEN KHAI STEEL là sản phẩm được thiết kế chuyên dụng để bảo vệ các thiết bị điện, công tắc điện và bộ điều khiển bên trong hệ thống điện công nghiệp và dân dụng.

Loại tủ điện này có độ dày thép 1.2mm, là vỏ tủ điện có kích thước vừa và nhỏ được sử dụng để chứa và bảo vệ thiết bị điện dân dụng hoặc công nghiệp nhẹ đặt ở trong nhà. Với kích thước tiêu chuẩn chiều rộng là 600mm, chiều cao đạt 800mm và chiều sâu tủ là 250mm, tủ có khoảng không gian vừa đủ để gắn các thiết bị điện cơ bản như rơ le, cầu dao mcb, bộ điều khiển, ….

2. Cấu tạo chi tiết vỏ tủ điện 600x800x250 bao gồm

cấu tạo vỏ tủ điện 600x800x250
Cấu tạo vỏ tủ điện 600x800x250

Vỏ tủ điện 600 x 800 x 250 là giải pháp hoàn hảo để bảo vệ thiết bị điện trong nhiều môi trường khác nhau. Sản phẩm được NGUYEN KHAI STEEL sản xuất trên dây chuyền công nghệ hiện đại, cùng sự giám sát của những kỹ sư là chuyên gia nhiều năm kinh nghiệm. Cấu tạo chi tiết của vỏ tủ điện 600x800x250 bao gồm:

  • Khung tủ thép: Khung thép của tủ có độ dày là 1.2mm – 1.5mm, được sơn tĩnh điện màu kem nhăn mã Ral 7032 hoặc Ral 7035, giúp tăng độ bền và khả năng chống ăn mòn cao hơn.
  • Cấu trúc from tủ: Tủ kín, có khả năng ngăn nước từ ngoài vào bên trong, chống bụi theo tiêu chuẩn, giúp bảo vệ thiết bị điện khỏi các tác động từ bên ngoài
  • Cánh tủ: Tủ được lắp đặt 1 – 2 cánh theo chức năng hoạt động riêng của mỗi tủ điện
  • Khóa tủ: Khóa an toàn bảo vệ thiết bị bên trong tủ, và bảo vệ an toàn cho người dùng trong quá trình điều khiển, sử dụng điện.

3. Vỏ tủ điện 600x800x250 giá bao nhiêu

giá bán vỏ tủ điện trong nhà
Sản phẩm được làm từ thép không gỉ hoặc tôn mạ kẽm, sơn tĩnh điện chống ăn mòn

Giá vỏ tủ điện 600x800x250 tại NGUYEN KHAI STEEL từ 600.000 – 1.200.000 VNĐ, đáp ứng nhu cầu lắp đặt thiết bị điện trong nhiều không gian khác nhau, từ dân dụng đến công nghiệp. Với mức giá hợp lý, sản phẩm phù hợp cho nhiều loại dự án.

Sản phẩm được làm từ thép không gỉ hoặc tôn mạ kẽm, sơn tĩnh điện chống ăn mòn. NGUYEN KHAI STEEL cam kết bảo hành dài hạn và cung cấp dịch vụ sau bán hàng tận tâm, luôn ưu tiên lợi ích và sự hài lòng của khách hàng.

4. Ứng dụng vỏ tủ điện 600x800x250

sản xuất vỏ tủ điện tại tỉnh đồng tháp
Vỏ tủ điện 600x800x250 được sử dụng phổ biến trong các hệ thống điện công nghiệp và điện dân dụng

Vỏ tủ điện 600x800x250 được sử dụng phổ biến trong các hệ thống điện công nghiệp và điện dân dụng. Sản phẩm có công dụng là nơi lưu trữ các thiết bị điều khiển, cầu dao, và hệ thống phân phối điện trong các nhà máy, xưởng sản xuất, ….

Được thiết kế chắc chắn với khả năng chống bụi và nước, vỏ tủ điện này giúp bảo vệ các thiết bị bên trong tốt hơn, tránh bị ảnh hưởng bởi những yếu tố môi trường từ bên ngoài. Nó cũng có tác dụng giúp duy trì hiệu suất hoạt động ổn định và đảm bảo an toàn cho toàn hệ thống điện.

Sản phẩm có thể được đặt ở nhiều vị trí khác nhau trong công trình, tùy theo nhu cầu sử dụng, vỏ tủ điện có thể được làm từ nhiều chất liệu khác nhau như inox, sơn tĩnh điện, composite. Vỏ tủ điện này có thể dùng trong gia đình, tủ chiếu sáng, hoặc cũng có thể được lắp đặt ở các trạm biến áp, các mạng điện hạ thế, …. Vỏ tủ điện giúp thiết bị điện hoạt động an toàn và hiệu quả hơn

5. Liên hệ mua vỏ tủ điện 600x800x250 tại NGUYEN KHAI STEEL ngay

tủ điện điều khiển chiếu sáng trong nhà
Công ty NGUYEN KHAI STEEL chuyên sản xuất, cung cấp và lắp đặt vỏ tủ điện 600x800x250

Công ty NGUYEN KHAI STEEL chuyên sản xuất, cung cấp và lắp đặt vỏ tủ điện các loại, chúng tôi cam kết mang đến sản phẩm được làm từ vật liệu bền bỉ, đạt tiêu chuẩn chống bụi và nước, phù hợp với nhiều ứng dụng trong lĩnh vực công nghiệp và dân dụng. Đội ngũ kỹ thuật viên của chúng tôi sẽ hỗ trợ khách hàng từ khâu tư vấn thiết kế đến lắp đặt, đảm bảo đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe.

Để nhận báo giá vỏ tủ điện 600x800x250 hoặc tìm hiểu thông tin chi tiết, quý khách vui lòng liên hệ với NGUYEN KHAI STEEL qua số hotline 0939.848.788  hoặc truy cập vào trang web chính thức của công ty. Chúng tôi luôn sẵn sàng phục vụ và hỗ trợ khách hàng một cách nhanh chóng và tận tâm

  • Xem thêm: Vỏ tủ điện inox 304

 

Đánh giá Vỏ tủ điện 600x800x250

5.0 ★
5 ★
0 Đánh giá
4 ★
0 Đánh giá
3 ★
0 Đánh giá
2 ★
0 Đánh giá
1 ★
0 Đánh giá

Để lại đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

★ ★ ★ ★ ★

Để lại một bình luận Hủy

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Sản phẩm tương tự

Vỏ tủ điện 400×600

Vỏ tủ điện 400×600

Vỏ tủ Rack

Vỏ tủ Rack

Tủ điện Phân Phối DB

Tủ điện Phân Phối DB

Tủ điện ATS

Tủ điện ATS

Tủ điện tổng MSB

Tủ điện tổng MSB

Vỏ tủ điện 400x600x250

Vỏ tủ điện 400x600x250

Vỏ tủ điện ngoài trời 600×800

Vỏ tủ điện ngoài trời 600×800

Tủ điện MCC

Tủ điện MCC

Đánh giá từ khách hàng

Đánh giá Vỏ tủ điện 600x800x250

5.0 ★
5 ★
0 Đánh giá
4 ★
0 Đánh giá
3 ★
0 Đánh giá
2 ★
0 Đánh giá
1 ★
0 Đánh giá

Để lại đánh giá

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

★ ★ ★ ★ ★

Để lại một bình luận Hủy

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Nguyen Khai Steel

Chuyên sản xuất và cung cấp sỉ lẻ các sản phẩm thiết bị điện và phụ kiện trong hệ thống điện dân dụng và công nghiệp như máng cáp điện, thang cáp, khay cáp – Uy tín chất lượng hàng đầu tại khu vực TPHCM

  • Địa chỉ: 574/11 Lê Hồng Phong, Tổ 4 Khu 7, Phường Phú Lợi, TP Hồ Chí Minh
  • Hotline: 0937 388 901
  • Email: thepnguyenkhai@gmail.com
Danh mục sản phẩm
    • Máng cáp
      • Máng cáp sơn tĩnh điện
      • Máng cáp nhôm
      • Máng cáp inox
      • Phụ kiện máng cáp
    • Thang cáp
    • Khay cáp
      • Cable Tray – Khay cáp đột lỗ
      • Khay cáp mạ kẽm nhúng nóng
      • Khay cáp sơn tĩnh điện
      • Phụ kiện khay cáp
    • Phụ kiện thang máng cáp
    • Cọc tiếp địa
      • Cọc tiếp địa mạ đồng
BẢN ĐỒ CÔNG TY
CHÍNH SÁCH
  • Chính sách bảo hành
  • Chính sách vận chuyển & nhận hàng
  • Chính sách đổi trả & hoàn tiền
  • Chinh sách bảo mật thông tin
  • Hướng dẫn thanh toán
Thiết kế web bởi Anvy Media
Copyright 2026 © nguyenkhaisteel.vn - nguyenkhaisteel.com
  • Danh mục
  • Menu
  • Trang chủ
  • Giới thiệu
    • Tầm nhìn doanh nghiệp
    • Tiêu chí hoạt động
  • Sản phẩm
  • Tin tức
  • Đăng ký đại lý
  • Liên hệ
  • Hotline: 0937 388 901
  • Máng cáp
    • Máng cáp sơn tĩnh điện
    • Máng cáp nhôm
    • Máng cáp inox
    • Phụ kiện máng cáp
  • Thang cáp
  • Khay cáp
    • Cable Tray – Khay cáp đột lỗ
    • Khay cáp mạ kẽm nhúng nóng
    • Khay cáp sơn tĩnh điện
    • Phụ kiện khay cáp
  • Phụ kiện thang máng cáp
  • Cọc tiếp địa
    • Cọc tiếp địa mạ đồng
  • Hotline: 0937 388 901
Zalo
Phone